Zafafan samfur

640×512 Thermal Network Hybrid Speed ​​Dome Camera

Takaitaccen Bayani:

> Mai gano Hoton Vox Uncool, Pixel Pitch 12μm, 640(H) × 512(V).

> 25mm Athermalized ruwan tabarau.

> 1/2" 2.13MP Sony CMOS firikwensin

> Zuƙowa na gani na 35 × (f: 6 ~ 210mm), mai sauri da ingantaccen autofocus.

> Rage Motsi: Pan: 360° (Juyawa ta Ci gaba); karkata: - 5°~90°.

> Yana goyan bayan ka'idojin auna zafin jiki da yawa tare da daidaiton ± 3 ° C / ± 3%.

> Goyan bayan gyare-gyare daban-daban - gyare-gyaren launi, ayyukan haɓaka tsarin hoto dalla-dalla.

> Fitarwa na hanyar sadarwa, thermal da kyamarori da ake iya gani suna da haɗin yanar gizo iri ɗaya kuma suna da nazari.

> Yana goyan bayan ONVIF, Mai jituwa tare da VMS da na'urorin cibiyar sadarwa daga manyan masana'antun.


  • Sunan Module:VS-SDZ2035N-RT6

    Dubawa

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bidiyo mai alaka

    Jawabin (2)

    212  Dubawa

    Viewsheen Thermal Temperature Measurement Dome Camera yana ba da damar sa ido da ma'aunin zafin jiki don sa ido na sa'o'i 24*7.

     

    24-Sa'a Tsaron Tsaro

    Viewsheen's Bi Spectrum Thermal Dome Kamara yana amfani da hoton zafi, wanda ke ba masu amfani damar gano abubuwa da abubuwan da suka faru awanni 24 a rana, kwana bakwai a mako, daga wurare masu duhu zuwa wurin ajiye motoci masu haske. Wannan yana ba da damar sanin ayyukan da ake tuhuma tun kafin kutsawa, da kuma tabbatar da abin da ke faruwa a gani kafin ɗaukar matakin da ya dace.

    optical thermal
    dual sensor thermal camera

    Single IP Dual Channel

    Fitowar bidiyo na lokaci guda 2-tashar bidiyo tare da adireshin IP guda ɗaya. Idan aka kwatanta da na'urorin IP guda biyu, makircin ya fi sauƙi kuma mafi aminci

     

    Ma'aunin Zazzabi

    Aikace-aikacen kyamarar hoton zafi na infrared na iya gano ɓoyayyun hatsarori masu alaƙa da ƙarfin aiki da ƙarfin halin yanzu. Mafi mahimmanci, ƙayyadaddun sassa na kuskuren ciki za a iya yin hukunci daidai ta hanyar rarraba hoto na thermal, don kawar da haɗarin haɗari na haɗari a cikin toho, rage farashin gyaran gyare-gyare da kuma guje wa manyan asarar da hatsarori suka haifar, wanda ba za a iya maye gurbin shi da wani ba. ganowa yana nufin.

    Mai ɗaukar hoto na cibiyar sadarwar mu yana tallafawa nau'ikan ƙa'idodin auna zafin jiki guda huɗu: aya, layi, yanki da na duniya da ƙararrawa zazzabi 2: akan ƙararrawar zazzabi, ƙararrawar bambancin zafin jiki.

    emperature Measurement Thermal

    Matsayin 3D

    Yin amfani da sakawa na 3D, zaku iya gano maƙasudin cikin dacewa da sauri. Jawo linzamin kwamfuta zuwa kusurwar dama ta ƙasa don zuƙowa ciki; Jawo linzamin kwamfuta zuwa akwatin da ke saman kusurwar hagu don zuƙowa ruwan tabarau. inganta ingantaccen aiki.

    ai thermalintelligent analysis ivs

    Advanced Intelligent Analysis (IVS)

    Hanyoyin ganowa da yawa suna ba da ingantaccen bincike na bidiyo na fasaha don kyamarar cibiyar sadarwar hoto ta thermal, gane cikakken aikin sa ido da amsa yanayin sa ido daban-daban cikin sauri.

    IP66 Mai hana ruwa Grade

    Taimakawa IP66-ƙira mai hana ruwa ruwa, kyamarar tana da kariya sosai daga mummunan tasiri don tabbatar da aikin.

    ip66-stand

    212  Ƙayyadaddun bayanai

    Module Mai Ganuwa
    Nau'in Sensor1/2" Sony Progressive Scan CMOS firikwensin
    Pixels masu inganci2.13 MP
    Max. Ƙaddamarwa1920*1080 @ 25/30fps
    Min. HaskeLauni: 0.001Lux @ F1.5; Baƙar fata & Fari: 0.0001Lux @ F1.5
    AGCTaimako
    Rabon S/N≥ 55dB (AGC Off, Weight ON)
    Farin Balance (WB)Auto/Manual/Cikin Gida/Waje/ATW/Fitilar Sodium/
    Rage Hayaniya2D/3D
    Tabbatar da HotoDaidaita Hoton Lantarki (EIS)
    DefogLantarki-Defog
    WDRTaimako
    BLCTaimako
    HLCTaimako
    Gudun Shutter1/3 ~ 1/30000 dakika
    Zuƙowa na Dijital
    Rana/DareAuto (ICR)/Manual (Launi, B/W)
    Tsawon Hankali6 zuwa 210 mm
    Zuƙowa na gani35×
    BudewaFNo: 1.5 zuwa 4.8
    HFOV (°)61.9° ~ 1.9°
    Farashin LWIR
    Mai ganowaVOx microbolometer mara sanyi
    Pixel Pitch12 μm
    Girman Tsari640(H)×512(V)
    Martanin Spectral8 zuwa 14m
    Lens25mm, F1.0, Athermalized
    FOV (H×V)25°*20°
    Layi - LauniGoyon bayan farin zafi, baƙar zafi, haɗuwa, bakan gizo, da sauransu. nau'ikan ɓatanci 11-launi daidaitacce
    Rage Ma'aunin ZazzabiYanayin ƙananan zafin jiki: - 20 ℃ ~ 150 ℃ (- 4℉ ~ 302 ℉)

    Yanayin zafin jiki: 0℃ ~ 550℃ (32℉ ~ 1022 ℉)

    Daidaiton Ma'aunin Zazzabi± 3 ℃ / ± 3%
    Hanyoyin Auna Zazzabi1. Taimakawa ainihin - aikin ma'aunin zafin lokaci.

    2. kowane wuri - saiti za a iya saita: ma'aunin zafin jiki: 12; ma'aunin zafin jiki: 12; ma'aunin zafin jiki na layi: 12; goyan bayan kowane wuri - saiti (maki + yanki + layi) har zuwa ma'aunin zafin jiki guda 12, goyan bayan yanki don madauwari, murabba'i da polygon na yau da kullun (ba a ƙasa da maki 7 ba).

    3. Goyan bayan aikin ƙararrawa zafin jiki.

    4. Taimakawa layin isothermal, aikin nunin launi, goyan bayan aikin gyaran zafin jiki.

    5. Za'a iya saita naúrar ma'aunin zafin jiki Fahrenheit, Celsius.

    6. Taimako na ainihi - nazarin zafin jiki na lokaci, aikin tambaya game da zafin jiki na tarihi.

    Cibiyar sadarwa
    Ƙarfin ajiyaKatin TF, har zuwa 256GB
    Ka'idojin Yanar GizoONVIF, HTTP, RTSP, RTP, TCP, UDP
    Matsi na BidiyoH.265/H.264/H.264H/MJPEG
    Pan - Nau'in karkata
    Rage motsiPan: 360° (Ci gaba da Juyawa) ; karkasa: - 5° ~ 90°
    Pan Speed0.1°-150°/Sek
    Gudun karkatar da hankali0.1°-80°/ saka
    Saita255
    Yawon shakatawa8, Har zuwa Saiti 32 a kowane yawon shakatawa
    Scan ta atomatik5
    Kashe Ƙwaƙwalwar ƘwaƙwalwaTaimako
    Gabaɗaya
    Tushen wutan lantarki24V AC / 3A
    Sadarwar SadarwaRJ45; 10M/100M Ethernet dubawa.
    Audio In/Fita1 - Channel a / 1 - Tashar fita
    Ƙararrawa Shiga/Fita1 - Channel a / 1 - Tashar fita
    Saukewa: RS485PELCO-P/PELCO-D
    Amfanin Wuta20W
    Yanayin Aiki da Humidity- 30 ℃ ~ 60 ℃; Danshi: ≤90%
    Matsayin KariyaIP66; TVS 6000
    Girma (mm)Φ353*237
    Nauyikg8 ku

  • Na baya:
  • Na gaba:


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Saitunan sirri
    Sarrafa Izinin Kuki
    Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
    ✔ Karba
    ✔ Karba
    Ƙi kuma ku rufe
    X