Zafafan samfur

3.5X 4K da 640*512 Thermal Dual Sensor Drone Kamara Module


Takaitaccen Bayani:

Module Mai Ganuwa:

> 1/2.3" babban hankali Baya - firikwensin hoto mai haske, ingancin Ultra HD.

> 3.5 × zuƙowa na gani, 3.85mm-13.4mm, Mai sauri da ingantaccen autofocus.

> Max. Resolution: 3840x 2160@ 25fps.

> Yana goyan bayan sauyawa IC don sa ido na gaskiya dare/dare.

> Yana goyan bayan Lantarki - Defog, HLC, BLC, WDR, Ya dace da aikace-aikace iri-iri.

Module na LWIR:

> Firikwensin Hoton Vox, Pixel Pitch 12um, 640(H) × 512(V).

> Yana goyan bayan ka'idojin auna zafin jiki da yawa tare da daidaiton ‡3°C / ‡3%.

> Goyan bayan gyare-gyare daban-daban - gyare-gyaren launi, ayyukan haɓaka tsarin hoto dalla-dalla.

Haɗe-haɗen Haɗin kai:

> Fitarwa na hanyar sadarwa, thermal da kyamarori da ake iya gani suna da haɗin yanar gizo iri ɗaya kuma suna da nazari.

> Yana goyan bayan ONVIF, Mai jituwa tare da VMS da na'urorin cibiyar sadarwa daga manyan masana'antun.

 


  • Sunan Module:VS-UAZ8003K-RT6-25

    Dubawa

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bidiyo mai alaka

    Jawabin (2)

    Wannan makirci yana ba da ƙirar firikwensin firikwensin nauyi biyu wanda aka tsara musamman don UAV da robot.  An sanye shi da ƙirar kyamarar zuƙowa ta 3.5x 4K da 640*480 na'urar kamara ta zafi, masu aiki ba su da takura da hasken rana. 3.5x 4k na iya samar da hoto na ultra HD kuma ana iya amfani da kyamarar thermal a cikin cikakken duhu, hayaki da hazo mai haske.

    robot camera
    Wannan ƙirar tana tallafawa hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa. Ta hanyar tashar tashar sadarwa, ana iya samun rafukan bidiyo na RTSP guda biyu.

    drone camera pip

    Taimako - 20 ~ 800 ℃ ma'aunin zafin jiki. Ana iya amfani da shi don rigakafin gobarar daji, ceton gaggawa, duba tashar tashar ruwa, duba layin watsawa da dai sauransu

    drone uav thermal camera

    256G micro SD katin yana goyan bayan. Bidiyo tashoshi biyu na iya yin rikodi azaman MP4 daban. Za mu iya gyara fayilolin bidiyo da ba su cika ba saboda gazawar wutar lantarkimp4 rescure method

    A ƙarƙashin rafi guda ɗaya, bayanin da aka rubuta a cikin tsarin H265/hevc yana da kusan 50% sama da wancan a tsarin H264/avc, wanda zai iya dawo da hotuna masu ƙarfi da cikakkun bayanai.
    hevc


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Saitunan sirri
    Sarrafa Izinin Kuki
    Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
    ✔ Karba
    ✔ Karba
    Ƙi kuma ku rufe
    X