Zafafan samfur

4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Module Kamara

Saukewa: SCZ4032KM
1/2.9 ″ 4MP Sensor

4.7 ~ 150mm 32x Zuƙowa
IP & LVDS dual fitarwa

4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Camera Module
4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Camera Module
4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Module Kamara Saukewa: SCZ4032KM

> 1 / 2.9 ″ babban firikwensin hoton CMOS, Min. Haske: 0.005Lux (Launi).

> 32× Zuƙowa na gani (f: 4.7 ~ 150mm), Mai sauri da ingantaccen autofocus.

> Max. Resolution: 2688*1520@30fps.

> Cibiyar sadarwa & LVDS Dual Fitarwa.

> An sanye shi da guntun sarrafawa na NOVATEK.

> Yana goyan bayan Lantarki - Defog, HLC, BLC, WDR, Ya dace da aikace-aikace iri-iri.

> Yana goyan bayan sauya ICR don sa ido na gaskiya dare/dare.

> Yana goyan bayan tsari mai zaman kansa na saiti biyu na Bayanan Rana/Dare.

> Yana goyan bayan rafukan ruwa sau uku, biyan buƙatu daban-daban na bandwidth rafi da ƙimar firam don samfoti da adanawa kai tsaye.

> Yana goyan bayan H.265, Matsakaicin matsawa mafi girma.

> Yana goyan bayan IVS: Tripwire, Kutsawa, Loitering, da dai sauransu.

> Yana goyan bayan ONVIF, Mai jituwa tare da VMS da na'urorin cibiyar sadarwa daga manyan masana'antun.

> Cikakkun ayyuka: Ikon PTZ, Ƙararrawa, Audio, OSD.

Siffofin
Karamin kunshin tare da babban naushi
Kar a yaudare ku da ƙaramin girmansa, ƙirar kyamara tana ba da ruwan tabarau na zuƙowa 150mm, da babban hoton 4MP QHD, yana daidaita hotuna masu inganci tare da nisan ganowa. Kuma ƙananan girman yana ba ku ƙarin sassauci don gina hanyoyin samar da kyamara waɗanda ke da sauƙin daidaitawa ga yanayin aikace-aikacen daban-daban da sauƙin shigarwa.
Mai yarda da NDAA
Tsarin kamara yana da cikakkiyar yarda da Dokar Ba da izinin Tsaro ta ƙasa (NDAA), yana sa su dace don aikace-aikacen gwamnati da na tsaro. Amincewa da NDAA yana tabbatar da cewa samfuranmu ba su da 'yanci daga sassa da fasahar da ke haifar da haɗarin tsaro ga gwamnatin Amurka. Ta zabar NDAA na'urorin kyamarori masu dacewa, za ku iya kasancewa da kwarin gwiwa cewa tsarin ku yana da tsaro kuma ya dace da mafi girman matsayin gwamnati da bukatun tsaro.
Nan take Mai da hankali
Gudun mayar da hankali yana da mahimmanci a cikin saurin canji (aikin zuƙowa) daga faffadan ɗaukar hoto zuwa cikakkun bayanai na kusa, musamman don maƙasudin motsi da sauri. Tare da in-Gida Haɗaɗɗen Instant Focusing algorithm, VISHEEN na'urorin kamara sun sami damar cim ma zuƙowa santsi da sauri, guje wa bata kowane lokaci maɓalli.
Cibiyar sadarwa da LVDS Dual Outputs
Tsarin kamara yana ba da hanyoyin sadarwa guda biyu (Ethernet) da LVDS, yana ba ku ingantaccen haɗin kai da sassauci.Ta hanyar fitowar hanyar sadarwa, zaku iya watsa bidiyo da bayanai cikin sauƙi akan abubuwan haɗin yanar gizon ku na yanzu.Yayin da fitowar LVDS yana ba da ingantaccen haɗin gwiwa da haɓaka - haɗi mai sauri. don kulawa da kulawa na gida.
Karamin duk a cikin ƙira ɗaya don tsaron tsakiyar kewayon
Ƙayyadaddun bayanai
Kamara
Sensor Nau'in 1 / 2.9" Ci gaba Scan CMOS
Pixels masu inganci 4.09M pixels
Lens Tsawon Hankali 4.7 ~ 150mm
Zuƙowa na gani 32×
Budewa FNo: 1.5 ~ 4.0
HFOV (°) 59.5° ~ 2.0°
LFOV (°) 35.8° ~ 1.1°
DFOV (°) 66.6° ~ 2.4°
Rufe Nisan Mayar da hankali 0.1m zuwa 1.5m (Wide ~ Tele)
Saurin Zuƙowa 5.5 seconds (Optics, Wide ~ Tele)
Bidiyo & Audio Network Matsi H.265/H.264/H.264H/MJPEG
Max. Ƙaddamarwa Babban Rafi: 2688*1520@30fps
Bidiyo Bit Rate 32kbps ~ 16Mbps
Matsi Audio AAC/ MPEG2-Layer2
Ƙarfin ajiya Katin TF, har zuwa 256GB
Ka'idojin Yanar Gizo ONVIF, HTTP, HTTPs, RTSP, RTP, TCP, UDP
Abubuwan Gabaɗaya Gano Motsi, Gane Tamper, Canjin yanayi, Ganewar Sauti, Sadarwar Sadarwa, Shiga Ba bisa doka ba
IVS Tripwire, Kutsawa, Loitering, da dai sauransu.
Haɓakawa Taimako
Min Haske Launi: 0.005Lux/F1.5; B/W: 0.0005Lux/F1.5
Gudun Shutter 1 / 3 ~ 1 / 30000 dakika
Rage Surutu 2D/3D
Saitunan Hoto Cikewa, Haske, Bambanci, Kaifi, Gamma, da sauransu.
Juyawa Taimako
Exposure Model Matsayin atomatik/Manual/Aperture Priority/Shutter Priority/Riban fifiko
Exposure Comp Taimako
WDR Taimako
BLC Taimako
HLC Taimako
Rabon S/N ≥ 55dB (AGC Off, Weight ON)
AGC Taimako
Farin Balance (WB) Atomatik/Manual/Cikin Gida/Waje/ATW/Fitila ta Sodium/Na halitta/Fitila/Turai/Tura ɗaya
Rana/Dare Auto (ICR)/Manual (Launi, B/W)
Zuƙowa na Dijital 16×
Samfurin Mayar da hankali Auto/Manual/Semi-Auto
Defog Lantarki-Defog
Tabbatar da Hoto Lantarki Hoton Lantarki (EIS)
Ikon Waje 2× TTL3.3V, Mai jituwa tare da VISCA da PELCO ladabi
Fitowar Bidiyo Cibiyar sadarwa & LVDS
Baud Rate 9600 (Tsoffin)
Yanayin Aiki - 30 ℃ ~ +60 ℃; 20 zuwa 80 RH
Yanayin Ajiya - 40 ℃ ~ +70 ℃; 20 zuwa 95 RH
Nauyi 285g ku
Tushen wutan lantarki +9 ~ +12V DC (Shawarwari: 12V)
Amfanin Wuta Matsakaicin: 2.6W; Max: 4.3W
Girma (mm) Tsawon * Nisa * Tsawo: 96.3*52*58.6
Duba Ƙari
Zazzagewa
4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Camera Module Takardar bayanai
4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Camera Module Jagoran Fara Mai Sauri
4MP 32x ZOOM IP Network & LVDS SDI NDAA Camera Module Sauran Fayiloli
Saitunan sirri
Sarrafa Izinin Kuki
Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
✔ Karba
✔ Karba
Ƙi kuma ku rufe
X