Zafafan samfur

10X 4.8 ~ 48mm Mini 4K USB IP Zoom Kamara Module NDAA Mai jituwa

Takaitaccen Bayani:

> 1/2.8 ″ babban firikwensin hoton hankali, Min. Haske: 0.05Lux (Launi).

> Zuƙowa na gani 10 ×, Mai sauri da ingantaccen autofocus.

> Max. Resolution: 3840*2160@30fps.

> Yana goyan bayan Fitar USB.

> Yana goyan bayan Optical-Defog, HLC, BLC, WDR, Ya dace da aikace-aikace iri-iri.

> Yana goyan bayan sauya ICR don sa ido na gaskiya dare/dare.

> Yana goyan bayan tsari mai zaman kansa na saiti biyu na Bayanan Rana/Dare.

> Yana goyan bayan rafukan sau uku, biyan buƙatu daban-daban na bandwidth rafi da ƙimar firam don samfoti da adanawa kai tsaye.

> Yana goyan bayan H.265, Matsakaicin matsawa mafi girma.

> Yana goyan bayan IVS: Tripwire, Kutsawa, Loitering, da dai sauransu.

> Yana goyan bayan ONVIF, Mai jituwa tare da VMS da na'urorin cibiyar sadarwa daga manyan masana'antun.

> Cikakken ayyuka: Ikon PTZ, Ƙararrawa, Audio, OSD, da dai sauransu.


  • Sunan Module:Saukewa: SCZ8010KI

    Dubawa

    Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Bidiyo mai alaka

    Jawabin (2)

    212  Dubawa

    Wannan ƙirar kyamarar zuƙowa tana ɗaukar firikwensin 8 megapixel 1 / 2.8 '' da ruwan tabarau na zuƙowa na gani 10x. Matsanancinsa

    Wannan silsilar tana ɗaukar tacewa na inji da fasahar WDR, waɗanda ke iya samun mafi girman ingancin hoto a ƙarƙashin hadadden yanayin hasken rana.

    Haɗe da fasahar hasken tauraro, bidiyon kamara ya kasance mai kyau a cikin ƙaramin haske.

    Karamin Girma

    Godiya ga kyakkyawan tsarin ƙirar, girman ƙirar kyamara yana iyakance zuwa 64.1 * 41.6 * 50.6 (mm), kuma nauyin yana iyakance ga 146g. Yana da haske sosai kuma yana da ƙarfi, ta yadda za a iya haɗa shi a cikin kwaf ɗin UAV da tsarin hangen nesa na robot.

    robot dual sensor camera
    meeting camera

    USB da Network Fitar Video

    Kyamara tana goyan bayan fitarwa na USB da cibiyar sadarwa biyu, wanda zai iya dacewa da baya - na'urorin ƙarshe, musamman a yanayin aikace-aikacen taron bidiyo

     

    4K Ultra HD

    Matsakaicin fitowar bidiyo na kamara shine 3840 x 2160 @ 30fps, kuma tsayin daka shine 4.8 ~ 48mm. Ya dace da drone gimbal da gajere - kewayon ultra - babban ma'anar sa ido.

    4k camera aerial imaging
    IRCUT CAMERA

    IRCut Canjawa

    An sanye shi da IRCUT na inji, kuma yana iya tabbatar da isasshen shigarwar haske a cikin ƙaramin haske, don samun ingantaccen ingancin hoto.

    212  Ƙayyadaddun Fasaha

    Kamara   
    SensorNau'in1/2.8" Sony Progressive Scan CMOS
    Pixels masu inganci8.42m pixels
    LensTsawon Hankali4.8 ~ 48mm
    Zuƙowa na gani10×
    BudewaFNo: 1.7 zuwa 3.2
    HFOV (°)60° ~ 6.6°
    VFOV (°)36° ~ 3.7°
    DFOV (°)67° ~ 7.6°
    Rufe Nisan Mayar da hankali1m ~ 2m (Fadi ~ Tele)
    Saurin Zuƙowa3 Sec (Optics, Wide ~ Tele)
    Bidiyo & Audio NetworkMatsiH.265/H.264/H.264H/MJPEG
    Matsi na BidiyoBabban Rafi: 3840*2160@25/30fps;1080P@25/30fps 720P@25/30fps
    Bidiyo Bit Rate32kbps ~ 16Mbps
    Matsi AudioAAC/MP2L2
    Ka'idojin Yanar GizoONVIF, HTTP, RTSP, RTP, TCP, UDP
    IVSTripwire, Kutsawa, Loitering, da dai sauransu.
    HaɓakawaTaimako
    Min HaskeLauni: 0.01 Lux/F1.5B/W: 0.001Lux/F1.5
    Gudun Shutter1/3 ~ 1/30000 dakika
    Rage Surutu2D/3D
    Saitunan HotoCikewa, Haske, Bambanci, Kaifi, Gamma, da sauransu.
    JuyawaTaimako
    Exposure ModelMatsayin atomatik/Manual/Aperture Priority/Shutter Priority/Riban fifiko
    Exposure CompTaimako
    WDRTaimako
    BLCTaimako
    HLCTaimako
    Rabon S/N≥ 55dB (AGC Off, Weight ON)
    AGCTaimako
    Farin Balance (WB)Atomatik/Manual/Cikin Gida/Waje/ATW/Fitila ta Sodium/Na halitta/Fitila/Turai/Tura ɗaya
    Rana/DareAuto (ICR)/Manual (Launi, B/W)
    Zuƙowa na Dijital16×
    Samfurin Mayar da hankaliAuto/Manual/Semi-Auto
    DefogNa gani-Defog
    Tabbatar da HotoDaidaita Hoton Lantarki (EIS)
    Ikon Waje2× TTL3.3V, Mai jituwa tare da VISCA da PELCO ladabi
    Fitowar BidiyoCibiyar sadarwa
    Baud Rate9600 (Tsoffin)
    Yanayin Aiki- 30 ℃ ~ +60 ℃; 20 zuwa 80 RH
    Yanayin Ajiya- 40 ℃ ~ +70 ℃; 20 zuwa 95 RH
    Nauyi146g ku
    Tushen wutan lantarki+9 ~ +12V DC (Shawarwari: 12V)
    Amfanin WutaNa tsaye: 4.5W; Max: 5.5W
    Girma (mm)Tsawon * Nisa * Tsawo: 64.1*41.6*50.6

    212  Girma

    10x usb camera module size

  • Na baya:
  • Na gaba:


  • Na baya:
  • Na gaba:
  • Saitunan sirri
    Sarrafa Izinin Kuki
    Don samar da mafi kyawun gogewa, muna amfani da fasaha kamar kukis don adanawa da/ko samun damar bayanan na'urar. Yarda da waɗannan fasahohin zai ba mu damar sarrafa bayanai kamar halayen bincike ko ID na musamman akan wannan rukunin yanar gizon. Rashin yarda ko janye yarda, na iya yin illa ga wasu fasaloli da ayyuka.
    ✔ Karba
    ✔ Karba
    Ƙi kuma ku rufe
    X